Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha ECONOMICS & HISTORY.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Uncle Jei Jei, May 20, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Nategemea kugraduate mwezi wa sita mwishoni, BA EDUCATION, natafuta shule za private DSM, MOROGORO au DODOMA, kufundisha kwa "temporary"au mkataba kulingana na makubaliano. Please, mwenye shule au anayefaham shule yenye nafasi hizo, tusaidiane! Natanguliza shukran zangu kwenu!
     
  2. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pahi, Kondoa unaweza?
     
  3. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    kikubwa ni kazi mkuu! Kama kuna nafasi, nipe detail kwenye PM!
     
  4. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    kikubwa ni kazi mkuu! Kama kuna nafasi, nipe detail kwenye PM!
     
Loading...