Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha computer chuoni kama mwl wa kudumu.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gidytitus, May 18, 2011.

  1. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Nakusalimu, Mimi ni Mwanafunzi wa chuo kikuu cha Tumaini, Makumira Arusha, nachukua digrii ya BEd in Computer Science, natarajia kumaliza masomo yangu mwezi July. Naomba kama kuna uhitaji katika chuo chako au unafahamu pahali ambapo kuna uhitaji huo tafadhari naomba tuwasiliane kupitia simu yangu ya mkononi kwa namba 0658 950 264 au kwa njia ya email gidytitus@yahoo.com. Ningali bado kijana, ninao uzoefu wa kufundisha computer kwa kipindi cha miaka miwili kupitia mazoezi yanayoendeshwa na kusimamiwa na wahadhiri wa masomo kutoka chuo husika kwa kufundisha shule za Sekondari pamoja na Vyuoni kwa kuzingatia kanuni na taratibu zote zinazotumika katika kujifunza na kufundisha. Nimejifunza kozi zote muhimu zinazohusika na Elimu ya Computer ikiwa ni pamoja na; Introduction to Computer and Its Application
    Fundamentals of High Level Programming
    Fundamentals of Computer Architecture
    Introduction to Software Engineering
    Introduction to Computer Networks
    Database Design Fundamental
    Computer Science Teaching Methods
    Object Oriented Programming Concepts
    Basic Concepts of Operating Systems
    Design and Implementation of Information Systems (n.k, kwa sababu sijamaliza masomo bado)




















    Natanguliza shukrani!
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilidhani taaluma utaitanguliza mbele na si imani yako ya kidini lol, subiri rev rwakatale aje akupe kazi na kipindi kikiisha mnaingia kwenye maombi, sic
     
  3. L

    Long'ututi Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu yangu,mambo ya dini kwenye kazi huwa hayahusiki. Mara nyingine usipende kutaja mambo ya dini. Mimi kazini kwetu kila mfanyakazi ana dini yake na wala hakuna tatizo. Tafsiri ya kutaja dini hapo yaweza kuelewka hivi kiharaka haraka,kwanza labda hupendi kuajiriwa kwenye taasisi ambayo inamilikiwa na mtu ambaye si mpentekoste. Pili huwezi kufanyakazi na watu ambao si wapentekoste. Ni ushauri tu kwani unaweza kujipunguzia wigo wa ajira kwa kutaja mambo ya dini. Ni ushauri tu usinielewe vibaya.
     
  4. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Thax sana kwa kuliona hilo ndg yangu! Mi mwenyewe nimetambua kuwa nimekosea kwa hilo, nashukuru sana kwa kunikosoa kwa hilo! lakini sikufanya hivyo kwa lengo baya! Naombeni tuachane na hilo then mjaribu kuangalia jinsi gani ya kunisaidia, ki ukweli upande wa taaluma yangu, ninao uwezo wa kufanya kazi ya aina yoyote ili mradi iwe inaendeshwa katika mfumo wa komputa lakini wigo wangu wa kufanya kazi waweza kuwa mzuri ikiwa ntaufanyia katika nyanja za kufundisha kwa sababu ndio nmesomea zaidi.
    Nashukuru sana!
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakupongeza kwa kuwa muelewa na kukubali kukosolewa! You have my blessings!
     
  6. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Thax ndg yangu! tunajifunza kutokana na makosa! Nmekubali kuwa nimeharibu hapo, naomba yaishe bac! wala usinielewe vibaya plz! upande wa taaluma yangu ninao uwezo wa kufanya kazi yoyote ili mradi iwe inaendeshwa katika mfumo wa teknolojia ya computer, Ila nimeomba kuwa mwl kwa sababu ndo uwanja nmesomea namna ya kuweza kufundisha komputa kupitia kanuni, ujuzi na njia mahsusi za kufundishia. Please, narudia tena naomba usinielewe vibaya, nmetaja imani yangu kwa nia njema na sio kwa kuchagua uwanja na mipaka ya kufanyia kazi.
    Asante sana!
     
  7. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Be blessed too! But don't ignore from my request just because of my micro-weakness i displayed b4! please try to search the solution for my problem, but if possible.
    Thax for your quick consideration!
     
  8. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    BEd in Computer Science!!???
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Bado hata mimi sijaelewa hapa. labda alitaka kumean Bsc in Computer Science.
     
  10. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dunia hii ina mambo kamanda!
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    sasa huo u'pentekoste wa nn? Labda uende kwa mama rwakatare ukawe fundi mitambo kwnye mikutano yake ya injili.
     
Loading...