Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kuanzia maisha ya mtaa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NG'WENEKELE, Jul 16, 2011.

  1. NG'WENEKELE

    NG'WENEKELE Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa zangu,mimi ni graduate.natafuta kazi ya kuanzia maisha mtaani yenye mshahara angalau wa sh.300,000/= kwa mwezi.anayeweza kunisaidia call 0712815071 au 0767815071 NIMESOMA LAW,UNIVERSITY OF DAR,UMRI MIAKA 26,NIPO DAR,NA NI MWANAMME.
     
  2. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesoma kozi gani?....chuo gani?...umri wako?...jinsia yako?...uko wapi?....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    duh!
    ok kuna kazi iko wazi qualifications:
    Education Qualifications

    Candidates must have a minimum of an Advanced University degree (masters or
    equivalent) in law. A specialization in public international law would be an added
    advantage.

    Work Experience

    Candidates must have a minimum of fifteen (15) years relevant professional
    experience, at national or international level, in judicial or other relevant legal
    functions with regard to the above defined duties and responsibilitie

    .................ni pm .. kwasababu naona namba zake hazipatikani..mshahara ni mara nne ya huo ulioomba.
    sehemu ya kazi ni Arusha ,...fanya hima tuwasiliane nafasi ipo wazi na moja ,.
    all the best
     
  4. NG'WENEKELE

    NG'WENEKELE Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok saint ivuga,nawezaje wasiliana nawe?please let me have your contact.
     
Loading...