Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya IT Technician

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kavishe, May 17, 2011.

  1. k

    kavishe Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya IT Technician,

    Nina International Diploma in Computer Engineering na nimesoma katika chuo cha New Horizons www.newhorizons.com
    mimi ni mzoefu sana wa computer. kwa mawasiliano utanipata kwa Number +255718337441 or +255769439796!
    nitashukuru kwa ushirikiano wako!
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
Loading...