Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya human resource manager/officer or administrative officer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwankuga, Aug 31, 2010.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Salamu wana familia ya jamiiforum,naomba mnisaidie wadau,natafuta kazi tajwa hapo juu,nina bachelor ya Public Administration
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    tuma maombi kwenye Tume ya utumishi wa UMMA wanaweza kukupa nafasi ya afisa utumishi kule tume ya utumishi wa walimu, ila rekebisha tittle yako wewe una Bachelor Degree huwezi kuwa Manager katika field hiyo utaanza kama officer mkuu.
     
  3. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mdau nashukuru sana kwa ushauri huo,nitjaribu kufanya hivyo,pamoja sana.
     
  4. S

    Subira Senior Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuma maombi haraka east african community kuna kazi zinakufaa sana
     
  5. f

    furahaasid New Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...