Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya Graphic Design

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by crak, Sep 28, 2011.

  1. crak

    crak Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajamii wa jamiiforums naitwa chris natafuta kazi kama graphic designer full time kwa aliye tayari call me @ 0718656164
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
Loading...