Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya Graphic Design & Printing

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by IsayaMwita, Apr 19, 2008.

  1. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni graphic designer & Printing,natafuta kazi ktk fani hiyo niliyoianisha hapo juu, ila kwa sasa nafanya na kampuni moja hapa Dar, hivyo kama naweza kupata sehemu yenye maslahi zaidi inaweza kuwa vema.Wana JF Najua tuko tayari kwa kuinuana

    Uzoefu ninao wa kutosha

    Asanteni
     
  2. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    VP HIYO KAMPUNI UNAYOFANYA NINA DOGO MMOJA YUPO NONDO ALINIAMBIA NIMUUNGANISHIE KWA RAFIKI YANGU MMOJA YUPO HAPO HOME LKN NIKASHINDWA MAANA NILIKUWA TIGHT MNO.

    KAMA WANACHUKUWA VIJANA WANAO JIWEZA KATIKA HIYO FAN NIAMBIE ILI NIM PM HUYO DOGO AJE HAPO.
     
  3. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mambo anayaweza kwa maana ya kujua kutumia machine kama Di, speed master na qrs machine anaweza akapata nafasi
     
  4. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mambo anayaweza huyo dogo kwa maana ya kujua kutumia image sater,kwenye hizi machine kama Di, speed master , qrs machine na kutoa film anaweza akapata nafasi na pia aendane na program hizi QuackExpress 7.5, Free Hand, na adobe zote(Illustror cs3, Photoshop cs3, Indesign cs3)


    Ni hilo tuu Mkuu
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hi

    Nenda Interpress Iko Op Na Millenium Towers
     
  6. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee shy,
    Hapo Interpress ndiyo wapi baba? nipe full contact.
     
  7. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    isayamwita,

    Nilidhani contact zao zingekuwepo hapa, bila-bila!
    www.interpress.co.tz/

    Unawafahamu DTP? Nimeona kazi zao ila siwafahamu, huenda kuna maslahi mazuri.
    www.dtptz.com/
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni Kujitonyama Upande Wa Pili Wa Millenium Towers
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Samahani Pia Kuna Gaezti La Daily News La Leo Angalia Nimeona Kunanafasi Za Kazi Za Graphics Designer Jaribu Nafasi Yako Tena Wametoa Namba Za Simu
     
  10. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shy,
    Boss Millenium tower iko wapi? ama ni hapa karibu na PPF tower? labda nijaribu kuwatafuta, ama ingekuwa vema boss ukanishika mkono ukanipeleka mwenyewe,unajua mji huu una wenyewe,na wenyewe ndiyo akina Shy na lazydogo, na pia kwenye magazeti naona sina kiwango waheshimiwa.
    Shy vipi kuhusu ujasiliamali boss?
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Isaya Je Unaweza Kufundisha Somo Hilo ?

    Kuna Mtu Ako Udsm Anapenda Kufundishwa Kama Uko Interested Nitakupatia Numbre Yake
     
  12. s

    smak786110 Member

    #12
    Nov 22, 2008
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GRAPHIC Designer- I am looking for a Freelance graphic Designer who can design for me Newspaper ADVERTS .. Payment is done per advert/layout designed...Send me your previous works for discussion !
    Thanks
     
  13. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2014
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,652
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 145
    wewe sio printing, jiite tu Graphic designer inatosha...huenda hata kuorperate mashine hata moja hujui (according to my experience with graphic designers), kwahiyo jinadi kama graphic designer tu.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    DTP wapo Mikocheni/Msasani jirani na MayFair Plaza, nyuma ya kituo cha mafuta cha OilCom
     
  15. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2014
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,652
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 145
    Nipe namba yake niongee naye. yangu 0769 356124
     
  16. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2014
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    I'm a professional Graphics Designer looking for a job in Printing Companies/Advertising Agencies.I am very experienced in designing n' i can use many different softwares. If you are interested to me call/send msg to 0757967146
     
  17. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe ni graphic designer au nimekosea?
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hapana, kompyuta yenyewe natumia kwa mashaka. Niko karibu na hayo maeneo...
     
  19. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    ahaaaaa ok nikadhani na wewe ndo wale wale magraphic wenzetu

    kwani kule eeee unafanya nini? sipataji kwani umeshafahamu.
     
Loading...