Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya data clerk

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by focus ngajimala, Oct 15, 2012.

  1. f

    focus ngajimala Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina certificate kutoka ifakara health institute na ninauzoefu wa mwaka mmoja.conctact 0718293901 0765991817 ngajimalafocus21@gmail.com
     
  2. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MMMMHH Ifakara Health Institute wanatoa certificate kweli?Wewe sema umefanya kazi ya kujitolea Data Unit pale ifakara ukapata uzoefu wakakupa barua kwamba umefanya hizo kazi lakini hawatoi mafunzo ya data ?Wasa dogo ..Lakini jitahidi utapata kibarua?Kwa nini pia usiombe hapo nafasi ya kazi Ifakara?
     
  4. f

    focus ngajimala Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatoa mafunzo ya data clerk and comptuter mantenance@ na wanatoa cetificate _jipange kaka uckulupuke sio kila ki2 cha ku_criticize# ni hayo2.
     
Loading...