Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya data clerk

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by focus ngajimala, Oct 1, 2012.

  1. f

    focus ngajimala Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI KIJANA WA KIUME MIAKA 23 NINA CERTIFICATE KUTOKA IFAKARA HEALTH INSTITUTE.PIA NINA UZOEFU WA MWAKA MMOJA KATIKA KAZI HII.SO FAR NI MTAHALAMU WA MASWALA YA INTERNET SOFTWARES...........MAWASILIANO 0718293901/ngajimalafocus21@gmail.com
     
  2. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    be serious mnavyo weka uzi hapa sio unakulupuka as if kama unaoga nje nenda kajipange weka thread yakueleweka bwana
     
Loading...