Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya community development

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ng'wanambula, Oct 3, 2011.

  1. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu naombeni msaada wenu.Natafuta kazi ya Community Development Officer.Nina Certificate in Community Development,Diploma in Social Work and Social Administration na Degree ya Development Studies.
    Naombeni msaada wenu wakuu
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    C ukawe bank teller mkuu,au nayo umekosa?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mimi natafuta hiyo kazi... Jaribu migodini, huwa wanahitaji watu wa hiyo backgroung kwa PR na Social rehabilitation. Vikishindikana kabisa ngoja tuanzishe ka NGO ka kuhifadhi mazingira...
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 280
    kazi ipo.
     
  5. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we senetor upo nchi gani? Kumbuka huyo jamaa yupo Tz
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    niko bongo mkuu..kwan bank teller nayo wanabana?
     
  7. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barrick gold wametangaza hizo kazi za Communityrelations nyingi tuu wiki iliyopita. Tafuta Guardian na Daily news za wiki iliyopita. AU tuma applydar@barrick.com. Nadhani wana project ya Maendeleo Fund or sumthn.
     
  8. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nako huko wanabana bila refa mech haichezwi
     
  9. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna watu humu ndani hawako serious kabisa,mtu anaomba ushauri we unaleta utani,kazi unayoweza kufanya ni za NGO kwa sasa coz Serikali haikuajiri mwaka huu nafasi za Maendeleo ya Jamii hadi next year
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwan m2 mwenye hyo degree hawezi kuwa teller?
     
  11. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unasema hvy as if kuwa bankteller ni last option unapokua umekosa kazi,kuna option nyng ila kama anataka NGO nafasi zinatoka kila siku ila kama anataka Serikalini inabidi awe mpole
     
  12. p

    priscilla Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mtu anapoomba ushauri ina maana kuna watu wanaojua zaidi kuliko yy,tuwe serious na kusaidiana jamani.ushauri wangu jaribu kwenye NGO kama unavyoshauriwa.mungu atakusaidia utapata
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu tafuta kwenye google, Plan International wametangaza kazi zinazoendana na profession yako.
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Humu ndani kuna watu wanaakili za kushikiwa,mi nimetangaza natafuta kaz ya houseboy watu wakawa wanacheka na kunikejeli,mtanzani mwengine huyu hapa kajitokeza na madegree yake bot kuna pipo bado wanatry kumdestroy,aaaargh mnakera jaman wapen moyo kaka zenu na dada zenu,I'm out!
     
Loading...