Natafuta kazi ya civil engineering

sipnah

Member
Mar 22, 2016
24
50
Habari zenu!
Natafuta kazi mwenzenu. Elimu yangu ni degree in civil engineering. Nimetafuta kazi bado sijapata. Kama unafahamu kampuni yoyote ya contractor au consultant naomba unisaidie hata mawazo jinsi gani ntapata nafasi. Iwe majengo au barabara zote nipo vizuri tu. Naishi dar es salaam.
Thanks.
 
Peleka CV yako ERB uliza Eng. Msabila (Employment Liason Officer) mkabidhi!
Je, uko vizuri kwenye supervision, design, contract management au technical auditing?
 
Civil Engineering ajira yake ni pana sana!
Kwa consultant ukiacha habari ya design kuna kuandaa INCEPTION & PROGRESS REPORTS, EOI, RFP, RAP, ESIA, ENGINEERS COST ESTIMATES, TENDER DOCUMENTS, etc. Wewe uko vizuri eneo lipi?
 
Civil Engineering ajira yake ni pana sana!
Kwa consultant ukiacha habari ya design kuna kuandaa INCEPTION & PROGRESS REPORTS, EOI, RFP, RAP, ESIA, ENGINEERS COST ESTIMATES, TENDER DOCUMENTS, etc. Wewe uko vizuri eneo lipi?
Point of correction.. Its the quantity surveyor's estimate. (Najua utabisha)

Cc Transcend
 
Habari zenu!
Natafuta kazi mwenzenu. Elimu yangu ni degree in civil engineering. Nimetafuta kazi bado sijapata. Kama unafahamu kampuni yoyote ya contractor au consultant naomba unisaidie hata mawazo jinsi gani ntapata nafasi. Iwe majengo au barabara zote nipo vizuri tu. Naishi dar es salaam.
Thanks.
Mkuu una experience ya muda gani? Umefanya fit-out works, renovations au rehabilitation works? Email me your CV at yusoufb9@gmail.com...
 
Mkuu una experience ya muda gani? Umefanya fit-out works, renovations au rehabilitation works? Email me your CV at yusoufb9@gmail.com...
Mkuu mimi ni graduate engineer..ndo naanza mchakato wa kazi. Experience niliyonayo ni field I mean practical trainings ambazo nlifanya kwa contractors majengo na barabara na moja kwa consultants nlifanya designs.
 
Mkuu mimi ni graduate engineer..ndo naanza mchakato wa kazi. Experience niliyonayo ni field I mean practical trainings ambazo nlifanya kwa contractors majengo na barabara na moja kwa consultants nlifanya designs.
Experience imekuwa mtihani kidogo... But email me your CV afu nitai present kwa mhusika mkuu..
 
Civil Engineering ajira yake ni pana sana!
Kwa consultant ukiacha habari ya design kuna kuandaa INCEPTION & PROGRESS REPORTS, EOI, RFP, RAP, ESIA, ENGINEERS COST ESTIMATES, TENDER DOCUMENTS, etc. Wewe uko vizuri eneo lipi?
Nipo vizuri kwenye cost estimates na tender documents mkuu
 
sasa wewe civil engineer why upo vzr katika quantity surveyor field? ngoja tukuchekie site upate experience ya site as civil enginer
 
sasa wewe civil engineer why upo vzr katika quantity surveyor field? ngoja tukuchekie site upate experience ya site as civil enginer
Sijasema about quantity surveyor labda sikueleweka. Nipo vizuri kwnynsites supervision iwe majengo au barabara, designs na project management. Nkipata experience ya site ntashukuru mkuu.
 
Point of correction.. Its the quantity surveyor's estimate. (Najua utabisha)

Cc Transcend
Point of correction.. Its the quantity surveyor's estimate. (Najua utabisha)

Cc Transcend

Sipo kiushindani ndugu! Nimeeleza kazi zinazofanywa na Engineers. Ifahamike wazi design ya barabara hatu-engage Quantity Surveyors. Nimesoma Road standards na guidelines nyingi ila sikubahatika kuona neno QS.
An Engineer is able to learn anything and implement it perfectly. Niambie ni course gani ma-QS mnasoma Civil Engineer hasomi?
 
Habari zenu!
Natafuta kazi mwenzenu. Elimu yangu ni degree in civil engineering. Nimetafuta kazi bado sijapata. Kama unafahamu kampuni yoyote ya contractor au consultant naomba unisaidie hata mawazo jinsi gani ntapata nafasi. Iwe majengo au barabara zote nipo vizuri tu. Naishi dar es salaam.
Thanks.
Unaeza vipi ukawa vizuri sehem zote structural na transport engineering????
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom