Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya bank teller

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zacha, Feb 28, 2009.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nimehitimu kidato cha sita mwaka huu 2009
     
  2. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
  3. S

    SkillsForever Member

    #3
    Feb 28, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kwa ushindani huu kama unaweza pata hiyo kazi unayotaka maana najua sikuhizi wanachukua adv dip tena za banking....nakushauri uende shule kwanza.....vyuo vinawatema sana hao wenye sifa.....ila sio form six tena.
     
Loading...