Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya assistant library

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sabas mamiro, Jan 15, 2012.

  1. s

    sabas mamiro Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa yoyote anayefahamu kazi hiyo inapopatikana anitaarifu muda wowote nipo tayari!
     
  2. M

    Man United Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesom elimu gani?
     
  3. s

    sabas mamiro Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngazi ya cheti.
     
  4. M

    Man United Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok,elezea vizuri,cheti kwa upande wa library au fani ipi?jaribu kuwa wazi
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umesoma wapi? Weka hapa cv yako vizur,i mean jielezee vizur usaidiwe,wewe uko wapi kwa sasa?
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuma cv zako kwenye hii email:info@healthtrainingifakara.org
     
  7. m

    macinkus JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi ya "library assistant" ndio kazi gani yarabi?
     
  8. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unaonyesha hata hicho cheti umepata kimagumashi tu coz hata kujielezea hujui. Ni Assistant Librarian siyo Library assistant lol. Kwanza hiyo elimu ni ndogo sana, kwa nini usiende bagamoyo kufanya diploma?
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sio vizuri kubisha na kukosoa kitu ambacho wewe huna uhakika nacho, kule University of Dar es Salaam Library Services kuna watumishi wanye vyeo vya Library Assistant, Senior Library Assistant II na Senior Library Assistant I kwa wenye elimu ngazi ya cheti. Unaposema Librarian au Assistant Librarian unapoongelea ngazi ya Stashahada na Shahada.
     
  10. s

    sabas mamiro Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawabho wewe ndio mtu katika watu ingawa mpo wachache.thanx bro! Achana na huyo mwehu bhbm.
     
  11. f

    fredmsemwa New Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kazi ya Assistant Librarian Agape High School, Mbagala

    Tuma Cv fredmsemwa@yahoo.com
    0754 304 833
     
Loading...