Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi waungwana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Unkwn, Oct 26, 2012.

  1. U

    Unkwn Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ni kijana nliyemaliza certificate in law mwaka 2010 lakn bdo sijabahatika kupata kazi,nipo tayari kufanya kazi popote..ninawaomba wenye mawazo wanishauri hata
    pia wenye kuweza kunisaidia nikapata ajira ninaomba wanisaidie. Ninashukuru sana waungwana
     
  2. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba interns
     
  3. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Pole,fanya kama alivyokushauri Asterik au kama una muda na uwezo,jiongeze kwa kupata Diploma.Kazi nyingi walau zinaanza na Diploma.Ila kwa hiyo certificate yako dont give up endelea kutafuta huwezi jua unaweza fanikiwa.Cha muhimu usikate tamaa,kama unaweza peleka application ofisi moja baada ya nyingine unaweza fanikiwa.Andika barua ya kuulizia kazikatika field ambayo unataka kufanyia kazi ambatanisha na vyeti vyako.Who knows,inawezekana milango ikafunguka.Pia unatakiwa kujua kipindi tulichonacho kazi ni ngumu na kujuanalism kwingi ila keep on ,never give up.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kazi unaweza kupata ila Mara nyingi haiendani na ulichokisoma.Kupiga daladala debe unaweza wewe.Kama uko poa sema
     
  5. B

    Baba wa nyumba New Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole xna mkuu,endelea kutafuta kwan leo c jana, but kwa upeo wangu ningekushauri uende shule coz kupata kaz ukiwa na certificate in law ni ngumu sana kaika field ya law, at least diploma na degree. So kama una uwezo nenda kaongeze elimu kwanza.
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dogo hata tusikutie moyo kama unauwezo wa kurudi kusoma fanya hivo kabla hujapoteza muda zaidi.kwa level hiyo ya elimu yako na field hiyo uliyosoma itakuchukua muda kupata kazi na hata ukipata haitakua kazi nzuri.
     
  7. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    iq ya ujinga uliyonayo kubwa eeh
     
Loading...