Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi wandugu......

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sifongo, Jul 18, 2012.

  1. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,061
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Heloo wanajamvi, natafuta kazi za video editing na motion graphics designing, natumia 3ds max na After effect, nadisign logo na kufanya graphics za uhakika. twaweza kuwasiliana kwa email: pchilumba94@hotmail.com
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Elimu yako,uzoefu wa kazi?
     
Loading...