Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi wadau naombeni msaada!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by fadhil-fathermo, Jun 15, 2012.

  1. fadhil-fathermo

    fadhil-fathermo New Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    form 6 leaver since 2010,fluent in english&swahil,computer literate currently I'm security officer/Guard of KK-The Group of Companies at Double Tree By Hiolton Masaki,Dar es salaam.
    Ready to work anywhere & anyplace!
    contacts:
    +255 652 797 634
    fadhilfathermo@gmail.com
    facebook»fathermo
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Anywhere, any place..... Hapo KK hapawezi kuwa anywhere na anyplace? Kwanini unataka kumkimbia mwajiri wako?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    C uende chuo au uliharibu?
     
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu jaribu hapo kijana

    wadau mgodi wa tulawaka wametangaza nafasi za kazi kama ifuatavyo
    - operators (post 10)
    - security (post 15)
    - supervisor (post 7)


    wenye vigezo kazi kwenu tumeni kwa email hii
    applydar@barrick.com au mawasiliano zaidi 0766920604
    mwisho wa kutuma maombi ni 30/6/2012
    wakuu nimeshindwa kuliscan tangazo lote sababu nimeliona wakati naingia kazin asubuhi na mda wa kutoka nijioni imebedi niwape kwa ufupi tu ila kwa maelezo nimewaibia hiyo namba muwasiliane na mhusika mkuu
    tusaidianeni jamani maisha ni magumu kitaaa.
     
Loading...