Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi udereva

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MASIKITIKO, Dec 5, 2011.

  1. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mwenye kujua mchongo wa kazi anijuze kwenye NGO,Mining areas,Kutoa magari yanayoingizwa nchini kwa ajili ya kupelekwa Rwanda,Burundi,Zambia na congo n.k,nina Class 'c',NIT grd two certificate,form4,35aged,contact ; ikra1952@yahoo.com
     
Loading...