Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi ualimu sek.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by emkey, Jan 5, 2012.

  1. e

    emkey JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi ni mwl wa sek mkoani moro tangu 1998. degree holder. masomo nifundishayo ni G.S/CIVICS/GEOGR kwa O LEVEL NA A LEVEL. niko tayari kufundisha popote pale jijini dsm kuanzia jan hii. nahitaji mshahara mdogo sana. contact: 0714-408238
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    2kikulipa elfu 50 kwa mwezi utakubali?
     
  3. e

    emkey JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    shule iko eneo gani. inaitwaje.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Senetor mkuu yamekua hayo tena kumbip mshikaji?
     
Loading...