Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi temporary

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by reginaldmmari, Apr 11, 2012.

  1. r

    reginaldmmari New Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajamii,nimemaliza masomo ya kidato cha sita,natafuta kazi ya muda ndani ya dar es salaam, kwa mawasiliano niandikie barua pepe

    reginaldmmari@Gmail.com
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    unatauta kazi gani!tuambie pia unaweza kufanya kazi gani!!!!vipi kazi za ndani utafanya?
     
  3. r

    reginaldmmari New Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha,sio kazi za ndani,natafuta kazi MAMA za customercare e.t.c
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Dogo pumzika subiri matokeo, game la ajira gumu watu tumegraduate bado hakijaeleweka
     
  5. K

    Kingbokasa Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bugando hospital wametangaza nafasi ya medical attendant.uwetayari kufanya kazi mortuary kaka.changamkia chance!.form 6.
     
Loading...