Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi(temporary job)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Medical Dictionary, Apr 11, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi ni kijana wa miaka 19 na nimemaliza masomo yangu ya kidato cha 6 february mwaka huu,kutokana na ugumu wa maisha bila pesa na pia kuepuka vishawishi vinavyo jitokeza mtu anapo kaa bila kazi nimeamua kutafuta tempo ili niweze kujikimu kwa muda huu ninapo subiria kwenda chuo..mimi ni mkazi wa arusha na ningependelea kazi nifanye hapahapa arusha...naombeni msaada wenu wana jamvi wenzangu..
     
  2. a

    african2010 Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Pole sana haya mambo magumu sana siku hizi, nakushauri kama unaujuzi kidogo wa kompyuta kaombe kufundisha katika vyuo hivyi vidogo vya kompyuta pia nenda kwa wakuu wa shule za academics za primary na secondary na jioni fundisha tuition.
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante kwa ushaur wako...ntaufanyia kazi..
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Unaweza pala miwa?
     
Loading...