Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi selemala

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by atubariki, May 11, 2012.

  1. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF vipi mko powa natafuta kazi ya ufundi selemala jamani kama mnataka kuangalia sampo ya picha ya baadhi kazi ninazofanya angalia katika facebook ya Yessaya Atubariki
     
Loading...