Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi pharmacy au hospitalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mssuya, Feb 29, 2012.

  1. Mssuya

    Mssuya Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi Ally nimequalify masomo yangu ya pharmaceutical kwa ngazi ya cheti ningependa kuwaomba ndugu zangu nahitaji ajira endapo kunasehemu wanahitaji tuwasiliane kwa no.0763424125
     
Loading...