Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi nina MSc ya Finance & Accounting from Mzumbe University...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tete'a'tete, Aug 23, 2011.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF hope wote muu wazima, nimepewa hili ombi na ndugu yangu amemaliza chuo majuzi hapa sasa anatafuta kazi yeye ame specialize kwenye MSc Finance & accounting. anaomba msaada popote aweze pata kazi. namba yake ni 0786 302889 au 0754 302889. nawakilisha shukrani zake za dhati. Asanteni wakuu wa JF.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Graduate wa masterz afu huna job?
     
  3. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Fungua NBAA remedial class for ATEC
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo tatizo la Masters za vodafasta inawezekana kichwan hakuna kitu kazungusha cv mpaka viatu vimepinda
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hizi Vodafasta....
    kwanini hukufanya proffessional Exams za CPA ukakimbilia MSc?
    Inabidi ufiche hicho Cheti cha MSc.. anza kuapply kazi kwa kutumia cheti cha first degree!
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unaendaje masters bila ya kupata experience ya kazi kwanza? uzuri wa kuchukua masters uwe ndani ya kazi.
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Jiajiri mwenyewe; kampuni nyingi za binafsi hazina "proper accounting system" fanya hiyo kazi ukipata kampuni ndogo tano zinatosha kukulipa. Kupata hizo kazi inategemea kichwani ukoje na siyo hadhi ya makaratasi uliyotunikiwa.

    Nitembelee tushauriane Welcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More
     
  8. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio natafuta mkuuu.....
     
  9. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameshakuwa registeed mkuu...
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Registered for what? Do mean he is a ACPA?
     
  11. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio kwamba vichwani hakuna kitu wewe kama una msaada saidia sio kuanza kusagia watu...huyu jamaa ni kichwa sana kwenye MSC F&A ana GPA 4.0 plz alikuwa na kazi sasa baada ya elim sasa anataka atafute kazi yenye kipaumbele zaidi...
     
  12. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry nimewasiliana naye anasema jisajili na NBAA sasa ndio anatarajia kuisoma baada ya kumaliza hii MSC A&F.
     
  13. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitamjulisha muwasiliane. Many thanks,
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Una 1[SUP]st[/SUP] class ya UDSM, Mzumbe, Sokoine, au Tumaini?
     
  15. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1st class ya Mzumbe University...
     
  16. s

    saggy Senior Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiwe na Haraka sana,nenda taratibu utapata tu kazi ya Level yako,fanya kwa bidii na Maarifa hapo ulipo ili Mungu akufungulie sehemu nyingine..Okeyyyy?!!1
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    una experience ya muda gani??

    mara nyingi masters bila experience inakua taabu kweli kupata kazi!
     
  18. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Experience?
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tUNATAFUTA FINANCIAL CONTROLLER KAMA ANA QUALIFICATION AJE. AT LEAST 5 YEAR EXPERIENCE IN AVIATION INDUSTRY
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    yaani hili ni wazo la kijasiliamali zaidi lakini atabisha na kushangaa..
     
Loading...