Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi nina diploma ya Professional Computing and Information Technology

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fast Moving, Nov 8, 2011.

  1. F

    Fast Moving New Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani natafuta kazi nina Diploma ya Professional Computing and Information Technology
    -Nina uwezo wa kutengeneza program za komputa (programming) kwa kutumia visual Basic na C++.Pia nina uwezo wa kutengeneza network (SOHO_Small Office and Home Networks).Pia nina uwezo wa kutengeneza Database (Database Management Systems)
    So kama kuna office,bank or yoyote anahitaji mtu wa aina hiyo nitaarifuni
    Ahsanteni.
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    umeisomes chua gani
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Zoom Polytechnic
     
  4. F

    Fast Moving New Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nilisoma Standard Informatio Technology-Zanzibar
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo elimu huwezi itumia kujiajiri? Au ni mpaka mtu mwingine akuajiri?
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ttcl tuna shida sana ya wafanyakazi ila una certification gani ya it
     
Loading...