Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi nina Diploma ya Nursing

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwandu stephen, Nov 6, 2011.

  1. m

    mwandu stephen New Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf natafuta kazi nina Diploma ya Nursing umri wangu 29 years cotact: yangu ni 0717 033 993 au 0767 033 993 .email mwandustephen@ymail.com
     
  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    serika itangaza Nafasi 9000 WIZARA YA AFYA SOON KWA HIYO FATILIA VYOMBO VYA HABARI
     
  3. M

    Man United Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah,afungue website ya wizara ya afya www.moh.go.tz ataona tangazo lao.
     
  4. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fatilia web site ya MOH kuna nafasi zilishatangazwa. U may apply kwa katibu mkuu wizara ya afya. Make sure cert zako umezipitisha kwa mwanasheria
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    mkuu MOH walishatangaza nafasi nyingi tu tangu tar 18 october hebu cheki website hizo ulizopewa hapo na wadau
     
  6. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaani kazi zote hizi za nursing unasema hujapata kazi? uko mkoa gani wewe? nenda AGA KHAN,KAIRUKI,HINDU MANDAL,TUMAINI etc huko koe wana uhaba wa manesi.Sikushauri uingie serilkalini kwa sasa kwani utahenya sana.
     
  7. m

    mwandu stephen New Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana wanajamii maana kote huko nilikua sifikirii
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    nenda aghakhan nimetoka kumpeleka mtu majuzi anafanya kazi ya kujitolea ikitokea kuna nafasi unawaascha kwa amani huku ukiongeza exp
    usisubiri upate kazi wakati hiyo kazi ni nzuri na unaitaji kuwa na experience Mungu aweza yote akusaidie upate kazi nzuri na yenye kukupa amani na kutunza familia ...suiombe kazi ilimradi kazi..kingine jitahdi kwenye maombi mwambie MUNGU akupe kibali cha kazi kuna watu awana hata matokeo mazuri leo wakokwenye malandcruiser sababu ya favour./kibali ni muhimu sana kwenye maisha ya kila mtu na hata wewe ulie na kazi jitahdi uombe MUNGU AKUPE kibali unaweza kupata kazi nzuri lakini usipojua akuitunza utaishia kusemwa alipita hapa mtu huyu.....Mungu akupe kazi nzuri ..nasema hivi kuna watu wanasali wapate kazi wanakutwa na nafasi nzuri mabosi wanaomba mapenzi..sasa unakuta hapo wazaifu wanazini wakiamaini kutubu baada ya kazi matokeo yake unaambiwa bosi anaumwa wakati ukiwa kazini..so ukiomba kazi omba kazi ambayo Mungu atakusimamia kwenye majaribu na usikubali kuwa mtumwa dhambi kwa ajili ya ajira

    Ubarikiwe
     
  9. G

    Grey87 Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawasiliano ni muhim,siku nyngne usisahau
     
  10. m

    mwandu stephen New Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe
     
Loading...