Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi nina certificate ya general agriculture

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Dine, Apr 21, 2012.

  1. D

    Dine Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wanajf mm nina certificate ya general agriculture hivyo basi nahitaji kupata kazi mahali popote hapa tz katika makampuni na mashirika yanayohusiana na kilimo na mifugo
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si unakazi na unalipwa Pgss 10?!Acha sanifu bwana.
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    How do you know?Have you spied on him/stalked?
    Naanza kuiogopa jf
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acheni kumkatisha tamaa mm ninalipwa huo mshahara c mbaya sana​



    Nani anaekuspai yeye mwenyewe ndio alie andika hayo hapo juu. Ila Tazama gazeti la mwananchi la yrh 19/14/2012 kuna tangazo linalohusiana watua wa kilimo.
     
Loading...