Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi , nimehitimu BBA- marketing

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by omusimba, Jul 26, 2012.

  1. o

    omusimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jamani ninaomba msaada wa kupata kazi , nimezunguka mpaka viatu vimeishia visigino. Natanguliza shukrani.
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usikate tamaa,pambana.Kukata tamaa ni dhambi isiyosameheka!
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    pole sana ndugu yangu...omba mungu tu atakusaidia
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,225
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    hebu check humu kweye page niliona sehemu wanahitaji marketer fresher from school
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    marufuku kukata tamaa pliz!!!! Muombe Mungu wako atakujaalia kazi nzuri tukwani cheti hakimuangushi mtu...
     
  6. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kazi utapata fanya sana muombe sana Mungu na wakati huohuo endelea kuwa mtafiti wa taarifa za nafasi zinazotangazwa na we tuma popote pale kwani utakuwa unaendelea kupata uzpefu wa interview usiwe unavunjika moyo pale unapokosa.hata mimi natafuta kazi lakini bado sijakata tammaa na katika maisha yangu huwa siamini kwamba nikisoma nitakosa kazi ,isipokuwa muda wa kupata kazi unaweza ukachelewa ila lazima utapata tu kaka .Mungu akutangulie na usimtegemee mwanadamu kamwe maana hubadilika ila mUnug habadiliki.
     
Loading...