Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi Ndugu zangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by emanuel servi, Aug 2, 2012.

  1. e

    emanuel servi Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Ndugu zangu Naitwa
    Emanuel Natafuta kazi Nimesoma
    mambo ya IT KWA level ya certificate'
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kasome Diploma ya IT then nenda Police unatapata kazi fasta.
     
  3. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unauwezo endelea na shule usiwe na pupa ajiri hazilipi now dayz,so jipange kujiajiri.
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    pole, usife moyo.
     
  5. e

    emanuel servi Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    txns kwa ushauri wenu ndugu zangu'
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,225
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    ajira siku hizi ngumu kweli,kama una laptop nenda pale kariakoo uwe unafanya biashara ya kuingiza nyimbo kwenye simu inalipa kishenzi @ music 300
    kuliko kukaa nyumbani ata hela ya vocha huna
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Weka numbe kijana
     
  8. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endeleza elimu jisomee sana alafu usitafute kaz tu pia anika vitu unavyoweza kuvifanya ktk IT ujtangaze, kuwa FREELENCER.. google sana ukutane na wana IT Wenzako online utapata deal nyingi..jiunge na GOOGLE PLUS pia
     
  9. c

    cagu Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
Loading...