Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi, Napenda kufanya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbaga Michael, Mar 30, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndg zangu, natafuta kazi mimi siyo msomi mwenye vyeti wala Cv elimu yangu sikufanikiwa kumaliza elimu ya sekondari, kuna watu najua wana kazi zinazotufaa sisi wenye elimu kama yangu kama unayo tafadhari naomba tuwasiliane kwa sms kupitia simu namba 0685234854.
     
  2. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    poa kila la heri, ngoja wadau waje naamini watakusaidia
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante.
     
Loading...