Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi na Wanafunzi wa Kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Alamasroad, Dec 3, 2009.

  1. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naishi Dar es Salaam
    Elimu Yangu ni Diploma ya Computer and IT
    Professional Course:
    1. International Computing Driving Licence ICDL
    2. Desktop Publisher
    3. Web Design
    4. Professional Graphic Design
    5. IT Essential I and II
    6. Cisco Career Certifications Association CCNA

    Natafuta wanafunzi wa Kufundisha pia masomo haya
    1. Basic Web Application
    2. Office Application
    3. Desktop Publisher
    4. Graphic Design
    5. ICDL
    Naweza kumfuata mwanafunzi popote alipo hata mkoani pia naweza kuendana na ratiba zake kama ni mfanya kazi tunaweza soma baada ya muda wa kazi na weekend.

    Gharama ni nafuu zaidi kwani ninakufuata hata nyumbani,ofisini hata shuleni na chuoni
    Nina uzoefu wa miaka mitatu (3) Training and PC Maintenance
    Niko tayari kufanya kazi kwa muda mfupi au muda mrefu

    Regards;
    Mob: +255 755 149247 OR +255 781 265427
    Mail: microcomputer1@yahoo.co.uk
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona hujaweka jina lako kamili ndugu KITU KINGINE USIWE UNAPENDA VITU CHEAP KAMA HIVI KUJITANGAZA HAPA UKIWA UNAANDIKA UTAPATA CHALLENGE NYINGI SANA NA WATU WATAKUFUATA KUTOKANA NA MICHANGO YAKO KATIKA SEHEMU HUSIKA
     
  3. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukur mkuu kwa maoni nitalifanyia kazi
    Shukran
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Merci

    Karibu Sana
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best
     
  6. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks so much
    Have a greatday
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
Loading...