Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi,msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kikukuu, Nov 17, 2009.

  1. k

    kikukuu Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mimi ni kijana ninaemaliza masomo nje ya nchi. Nachukua ACCA, equivalent to CPA ya bongo but internationally recognized, na nategemea fanya my final exams Dec. hii. Yaani ni juu ya BCom. Sina experince. Nimeondoka bongo muda, sina network yoyote nikirudi. Msaada wenu nianzie wapi, ni approach vp utafutaji kazi nikirudi. Msaada jamani!

    Watu wanetisha bongo kazi mpaka kujuana. Msaada wowote wa maarifa,ushauri nk. nitashukuru sana. Thnx
     
  2. K

    Kijamani Senior Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu uliomba kazi muda mrefu ila wana JF ni kama hatujakuona vile.Jaribu kuingia www.naombakazi.com. Utaona kazi east africa.
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Usihofu kabisa kaka, kujuana kupo lakini qulifications ndio swala la msingi. kwa kuanzania cheki na hii link http://www.brightermonday.com/jobs/default.asp?part=bm
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Usihofu kabisa kaka, kujuana kupo lakini qualifications ndio swala la msingi. kwa kuanzania cheki na hii link http://www.brightermonday.com/jobs/default.asp?part=bm
     
  5. k

    kikukuu Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Yaani! nimesubiri ushauri wa JF wa kutafuta kazi mpaka nikakata tamaa. Nashukuru kwa waliochangia na yoyote ataendelea kuchangia. Ushauri na michango ya ziada, nashukuru daima. Many Thnx
     
  6. b

    bnhai JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wewe unatafuta kazi hiyo ACCA hujamaliza maana huna hakika nini kitafuata hiyo December unaweza usitoke pia. Maliza shule taja CV yao.
    Pia huwezi kusema ACCA ipo juu ya Bcom, unalinganisha vitu visivyofanana. ACCA ni professional qualification, BCOM si hivyo. ACCA inaweza kufanywa kwa muda mrefu wakati Degree zipo structured kwa muda fulani. Linganisha ACCA na CPA ndio utaeleweka.
     
  7. k

    kikukuu Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Pia nimeambiwa kuna recruitment agency inaitwa radar recruitment, kuna mtu anaijua and if inafaa kuwapitia? Plus nimeangalia websites walizonipa Kijamani na Farmer, shukran tele to you guys, nauliza njia ipi bora kuombea kazi? To apply online or by mail(barua)?
     
  8. k

    kikukuu Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ukweli mtu wangu. Kucompare ACCA na BCOM ni makosa, ACCA inaendana na CPA. Ila December nina uhakika narudi inshaallah bcoz navuta jiko ninaporudi tu. All planned na ndo maana naulizia kazi mapema
     
  9. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Usingoje kurudi mtandao upo, wenzio wengi tu wametafuata kazi wakiwa huko, interview zinafanyika kupitia simu na mitandao wengi tu wamekamata offer kabla ya kutia mguu Bongo. Yako mashirika ya umma, binafsi na ya kimataifa si kweli kwamba kote lazima umjue mtu.
     
  10. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mtanzaia hakuna haja ya kupanic kiasi hicho mkuu.... just maliza hiyo ACCA kisha ujue la kufanya...
     
  11. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kijana nenda kamalize shule kwanza ndo ufikirie maswala ya kazi hicho ndo cha maana zaidi. ukija na cheti chako katika kazi 100 utakazoomba waweza pata mojawapo. sasa hivi kazna na shule ukimALIZA HAMIA KWENYE cv NA APLICATION LETTERS
     
  12. k

    kikukuu Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Shule yenyewe namaliza chini ya wiki 3, kabla mwisho ya mwaka na nategemea kusherekea NEW YEAR bongo. Kwa ushauri uliotolewa, naanza apply kupitia websites nw na nikifika Tz tu, napitisha cv yangu maofisini
     
  13. k

    kikukuu Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ila kwenye applications za kazi 100 ndo naweza pata 1! Kaazi kweli kweli! Ila mtafutaji hachoki, akichoka kapata. Will persevere
     
Loading...