Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi mkoa wa Mwanza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mahenje, Sep 12, 2012.

  1. m

    mahenje New Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nina bachelor ya political science and public administration ya udsm, natafuta kazi inayoendana na sifa zangu hapa mwanza, kwa yeyote mwenye info ya kazi let me know. thank u
     
Loading...