Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi mkoa wa Mtwara nina BA(SOCIOLOGY)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by akide, Sep 21, 2012.

  1. a

    akide Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naishi mkoa wa mtwara natafuta ajira yoyote ya part time or permanent.
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    tafuta na mikoa mingine kisha peleka maendeleo kwenu
     
Loading...