Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi kwenye kampun yeyote ya ujenzi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kabyex, Jul 18, 2011.

  1. k

    kabyex Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimemaliza mwaka wa kwanza Dar es salaam instute of technology Civil engineering nipo likizo bt natafuta kazi cos nasoma masomo ya jioni.
     
Loading...