Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi katika ma-benki jamani ebu nisaidieni ndugu zanguni!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DONALD, Jun 30, 2010.

  1. D

    DONALD JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana ndugu,
    kwanza nilikosea kidogo apo mwanzo,maana sehemu za nafasi za kazi mi ndo nimeweka Topic yangu ya Mahakama ya Kadhi,ebu nisameheni kwa hilo...

    Lakini mi shida yangu kubwa pia niliyonayo ni kutaka kufanya kazi kwenye Mabenki(benki yoyote ile)
    Maana ndugu zangu taaluma yangu ya banking inapotea buree kabisa (nina Advanced diploma in Banking and Finance graduated 2007/08)...nimeaply kwenye mabenki mpaka nimechoka...hivi wanaopata wanafanyeje..
    Tafadhari naomba kampany yenu katika hili.....na ntashukuru sana kwa atakaye nisaidia!!!
    big up kwa wote nnaotumia Jamii f....
    Donald.

    0714 345432..macdonaza@yahoo.co.uk
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nunua gazeti la mwananchi la leo
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole ...kila benki utakoyoenda utaambiwa experience ya miaka 3
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    kama upo nje ya nchi inabidi uje home kwanza, then utafute reffer au god father hii ndio style ya bongo. mwenzio nimerudi na mba na acca naambiwa sifai, kwanza umri umeenda kwani siku hizi watoto wa miaka 20 ndio heads wa depts kwenye makampuni na sasa ni miezi kama 7 nipo tu nazurura mtaani.
     
  5. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka pole sana kwanza hila out of curiosity we kweli masai au unazuga tu. kama kweli siunde tu karatu ukatoe somo la biashara maana mimi pia nimekimbilia dar hila sina mivyeti kama yakoo akina Mollel bado wanaitaji watu kama nyie kuwafunza elimu ya biashara nasi kuzunguka na n'gombe tu.
     
  6. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana kaka,
    Inaonekana wewe ni mvivu wa kupitia web na magazeti.
    Exim Bank na Access Bank wana recruit kila siku. Jaribu kupitia web zao.
    other links like www.naombakazi.com na www.kazi999.com zitakusaidia pia.

    MJOMBA MAGAZETI YA 100 yanatangaza waganga wa kienyeji tuuu.

    NUNUA YALE YANAYOUZWA Tsh 1000 SIKU HIZI , WAWEZA BAHATIKA.

    Regards.
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaka omba NMB wanajiri kila kukicha
     
Loading...