Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi Katavi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kingo, Nov 26, 2012.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Wanabodi, natamani sana kufanya kazi mkoa wa Katavi. Mwenye links za huko anihabarishe. Kuhusu aina ya kazi, various - education, administration, banking, research, etc. A pm will be ideal.
     
Loading...
Similar Threads - Natafuta kazi Katavi Forum Date
Nimeamua kujiajiri ila natafuta kazi ya aina hii kwasababu hii Nafasi za Kazi na Tenda Friday at 2:35 PM
Natafuta kazi ya Night Shift Nafasi za Kazi na Tenda Friday at 2:17 PM
Elecrician natafuta kazi Nafasi za Kazi na Tenda Thursday at 9:54 PM
Natafuta kazi ya kujitolea ya clearing and forwarding Nafasi za Kazi na Tenda Apr 26, 2016
Msaada natafuta kazi Nafasi za Kazi na Tenda Apr 21, 2016

Share This Page