Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Yo Yo, Feb 10, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mbona JF hamtangazi kazi? Natafuta kazi Ofisi zenu za JF......kama vipi mnisaili hapa hapa....
    Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    WEka SIIVII yako hapahapa hadharani!
     
  3. k

    kiwadama Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel kaka kama vp weka cv yko hewan wadau 2ichambue 2one kma ikiwa nzur nasisi 2washawish jamaa wakuchukue
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mbona husemi unataka kazi gani?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    lol wakuu sina degree.....wengi mnanifahamu kwa tabia yangu ilivyo njema na mnyenyekevu hapa JF nipeni shavu kwa JF's Admins....hampendi na mimi nitumie blackbelly?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nasikia Painkiller yupo kwenye kamati ya uajili...lol nshatemwa..
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yo Yo, hii Post ni wewe mwenyewe kweli umeituma au kuna mtu anakusaidia kwa kutumia ID yako?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dahhh
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ndenda Mtaa wa IP,Barabara ya Domain gorofa ya 2 Shared computer peleka vyeti vyako!
     
  10. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Man up !
     
  11. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama vipi njoo leta cv yako,niangalie kama unafaa kwa kazi za nyumbani
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    itakuwa ya kukusanya michango yetu.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,avatar yako nimeiona nikaanza kufuta screen ya computer yangu nikijua kwenye computer duh
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...