Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Nov 11, 2009.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi ni graduate from university na nimesomea mambo ya nutrition and hiv,lakini naweza fanya kazi yeyote ili mradi tu naweza kupata maelekezo (training) kwa muda,
    wadau nisaidieni kwani nimekwama kabisa
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nenda TBL pale mtafute Kavishe akupe kazi mwambie nimekwambia uende.sawa?
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vitendo,mimi niko serious nahitaji msaada
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    cheki kwenye internet website ambazo ziko related na shughuli km za wakimbizi huwa wanahitaji nutritionists. Jaribu www.reliefweb.int au www.unjobs.org. Kila la kheri
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vilevile unaweza kunitumia PM kama zitatoka post za nutrition katika makambi ya Tanzania naweza kukuunganishia.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndg pole ingekuwa IT au Bcom sawa hio kidogo itakuwa ngumu ila ngoja nijaribu kukuulizia.
     
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kufanya biashara je uko tayari?
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani nimecheka, mpaka kila mru akawa ananishangaa ofisini. kazi zingekua zinapatikana kwa namna hii kama unamtuma mtoto dukani, kuna mtu angekua anahangaika kutafuta kazi kweli.

    On a serious note.
    Kazi hizo zinapatikana sana kwenye mashirika yanayo deal na wakimbizi, Unaweza kuanza kama volunteer, benefits nafikiri ni nzuri kuliko hii mishara ya Kibongo.

    All the Best
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Husikate tamaa ndugu, ebu tembelea Wanazuonigroup@yahoo.com na Varsitycollegetz.com kuna kazi nyingi zinatoka na pia wazo la volunteer ni la msingi pia pamoja na kuwa pia kuna ugumu wake kupata lakini kaza buti
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hakuna ugumu wowote! zali lake tu bado halija mtokea...mdau vumilia 'one day yes'
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na wewe vitendo sasa si umpe jina lako la ukweli umeniacha hoi hapa na kazi zenyewe za siku hizi ni za kujuana sana
     
  12. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijaelewa nita ku PM wapi may b nikupe namba then tuwasiliane au?
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kaka nguli, bado nina matumaini sana,nitashukuru ukiniletea feedback
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dont display your phone number public ukifanya hivyo itakukost. Nenda kwenye profile yako tafuta sehemu ya 'send message' hiyo ndio kuPM ndugu yangu. Hutapata kazi wewe fanya bidii kuomba tu sehemu mbalimbali
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Makambi ya Tanzania yaliyo mengi yanafungwa, mengine yameshafungwa. Kwa sasa uwezekano wa kupata nafasi za kazi katika mashirika yanayohudumia makambini ni mdogo sana, maana wafanyakazi waliopo wanapunguzwa. Nafasi ikitoka, wanafikiriwa wale ambao tayari wako kazini na wako hatarini kupunguzwa. Sikukatishi tamaa ila naeleza hali halisi. Labda kama hali itabadilika.
    Mkuu Kunambi nakutakia kila la heri. Endelea kutafuta, iko siku utafanikiwa.
     
  16. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yes hata biashara Edo,nitafanya lakini najua hiyo itahitaji mtaji ambao sina
     
  17. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sante nashukuru Journal pape
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ugumu ni kwangu sio kwa wote, nimeeleza ktk position yangu mimi ya kumsaidia kazi na si yako au ya mwingine. Unaweza kuta wewe ni nutritionist CEO/MD so ungekuwa kwenye chance ya kumpatia yeye kazi. Kwa vile mimi niko kwenye hizo fani 2 ndio maana nikasema hivyo.
    Jaribu kuelewa kabla ya kubaka keyboard yako.
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimeona private msg yako lakini nimeshindwa kuiosoma,sijui imekuaje anyway jaribu tena kaka
     
  20. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ok mkuu nimekupata,fine nitajaribu na zile za nje ya nchi pia but ukipata tetesi nafasi za hapahapa itakuwa safi pia ukiniupdate
    thank you
     
Loading...