Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MALINI, Jun 5, 2012.

  1. M

    MALINI Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani marafiki natafuta kazi ya receptionist au customer care au yoyote inayohusika katika ofisini. Elimu yangu ni ndogo tu ni certificate ya shipping and port operation. Napenda sana kujiendeleza lkn pesa ndio tatizo! Aliye na nafasi anisaidie nina ujuzi wa computer, naweza kuitumia vizuri sana kwa kazi za osisini.
    asanten kwa hayo machache
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    try skylink...!
     
  3. M

    MALINI Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilishapeleka application na CV lkn sijapata bado
     
  4. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama unaweza ujasiliamali nitafute uweze anza kujiajili taratibu nitakupa jinsi ya kupita
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania Ports Authority wametoa matangazo mara kwa mara kutaka Port Attendants na Time Watchers kwa maoni yangu huwa hawapati right candidates ndio maana tangazo linajirudia mara kwa mara.

    Jaribu kutafuta mawasiliano nao upate taarifa pindi wakiajiri
     
  6. M

    MALINI Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MH nafasi za pale bandari kazi sana kuzipata
     
Loading...