Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by UKWELIWANGU, Aug 25, 2011.

  1. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm ni kijana wa kitanzania. Ambaye nimemaliza DEGREE YA KWANZA MWAKA JANA CHUO KIKUU CHA DAR-ES-LAAM.BCOM. ila daah? nime apply mpaka nimechoka ngoma bilabila. Ila bado najipa moyo kama alivyosema UPENDO NKONE.''NAJIPAMOYO''. Na naendelea kutumamaombi.
    kwa sasa nipo bush najitolea katika NGOs kama MUHASIBU. nimeanza kujitolea APRIL 2011 MPAKA SASA NAENDELEA.



    NAOMBENI WANA JAMII YEYETO ANAEWEZA KUNISAIDIA TUWASILIANE KUPITIA E-MAIL '' kkipengele @ yahoo.com''

    Natanguliza shukrani zangu kwenu.

    thanx
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ulispecialize ktk nini?
     
  3. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejieleza vizuri tu ila kwa nyongeza ni mespecialize in ACCOUNTING
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Piga Cpa kwanza.
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Usiwe na wasiwasi hapo ulipo pata experience na piga CPA...NGO iko poa kabisa
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee usikate tamaa....... ukiona hivi unakaribia kupata........... Utafutaji kazi ni sehemu ngumu ya baada ya shule..........
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kama wengi walivyosema ukipiga ka-CPA utakuwa mobile zaidi.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unatakiwa ujisaidie, hakuna wakukusaidia jishike vizuri, utashikwa......! unaonekana si mtu wa kunetwork sana wewe au huwa hupendi kufuatilia mambo....UDSM pale huwa kuna waajiri kama PWC, deloitte, E&Y etc mkimaliza tu huwa wanakuja pale kurecruit vijana.....huwa hawaangalii GPA, kozi wala nini, unapiga Aptitude test tu...ukifaulu hiyo unaingia level nyingine za interview etc etc....wewe ulikuwa wapi hukuziona hizo?

    Pili, Access Bank wanaajiri vijana kila leo tena any graduate kuwa credit officers, ukipeleka CV tu lazima uitwe tu.....wewe uko dunia gani bana? au unachagua kazi wewe?
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ungejibu swali langu, kujieleza vizuri ni kupi ikiwa umedai unajitolea kama mhasibu, ninavyojua mimi Bcom yeyote anaweza fanya kazi ya uhasibu.
     
  10. K

    Kikongwebbibi New Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa, endelea kutafuta ipo siku utapata na hapo ulipo fanya kazi kwa bidii ili uive
     
  11. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanten kwa ushauri wenu. i
    kupiga CPA napenda ila tatizo mshiko ( pesa) ya kufanyia hiyo CPA.
    Ndomaana natafuta kwanza kazi ili nikipata pesa nifanye hiyo CPA.

    naomba kuwasilisha.
     
  12. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa sawa wanakuja lakini GPA huo ndio nguzo yao kubwa.
    kuna jamaa zangu ambao tulifanya nao wote hiyo michakato na wna GPA 3.6.
    pi . walikosa kama mm nilivyokosa.
    walichukua GPA. KUBWA ZAIDI.

    HAYO MASHIRIKA WANACHUKUA VYUO VINGI ILA WANA TAKA THE BEST GPA
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wewe ulikuwa na GPA ya ngapi? after all, GPA si big deal, issue ni wewe unajiuzaje mtaani, unaelewa nini, unaweza kumsaidia mwajiri kwa kiasi gani, perfomance yako ipo vipi na vitu kama hivo....! kinacho takiwa ni uwezo wako wa asili (natural talent), kujituma katika kufanya kazi na kujifunza zaidi.....!

    Mimi nilifanya hizo interview na watu walikuwa na mafirst class na wengine na MBAs lakini walipigwa chini, si wengine tukachukuliwa......! so GPA is just a number, haina maana yoyote kama huwezi kuitranslate into life experience kijana....! Uko kijijini wapi?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kasome tena ili ukirudi mtaani ukute wasome wengi zaidi ili mpambane ssa
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hao Access Bank lazima watakuwa na matatizo, kwanini waajiri watu kila leo? Kuhusu PWC na hao wengine sidhan kama unawafahamu vizuri, usimshutumu jamaa bure.
     
  16. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka yangu.

    PLEASE:

    kwa anayeweza kunisaidia naomba tuwasiliane kupitia E-mail ''Kipengele@yahoo.com''


    NAOMBENI MSAADA WENU WANA JAMII.


    ASANTE SANA KWA USHAURI MULIONIPA WANA JAMII WENZANGU.

    '' MUNGU AWABARIKI ''
     
Loading...