Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi in field of Electronics & Telecommunication Engineering

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mr green, Jul 31, 2012.

  1. m

    mr green Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Habri wana JF.
    Ndugu zangu nina diploma ya Eletronics & Telecommunication Engineering. Nina uzoefu katika installation,maintenance and commissioning of RF and Microwave link katika minara ya simu,pia uzoefu katika installation of security system ie cctv, intercom (PBAX).nk
    Waheshimiwa nomba msaada wenu.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    wahusika wanakuja.
    kwanini usiendelee ili upate degree
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe mpk sasa hivi umeshachukua hatua gani? Telecom na Electronics KAZI zipo nje nje achilia mbali Field Attachment.....kama unashinda Cafe au home kusubia nafasi ikufuate utasubiri sana!!
     
  4. l

    london JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba tubadilishane tu mawazo japo sina uwezo wa kukupatia fieldwork km ni sawa kwako. Niandikie email: etambala@yahoo.co.uk
     
  5. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kwa elimu hiyo check kampuni zote za simu,voda,tigo ,airtel,zantel,na zingine.Pia check kampuni hizi Maktech,Linksoft,ila kama pesa ipo soma Cisco(CCNA) itakuongezea ubora sokoni.Usisahau kutembelea zoom,na kujisajili www.brightermonday.com.Pia wasiliana na jamaa zako wa chuo wakupe michongo usikae peke yako utakufa,mambo tight.
     
  6. m

    mr green Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    sawa nipo tayari kwa mawazo mapya
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Fanyia kazi alichosema Aqua utatoka......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makampuni yote ya Cm technical wameoutsource niko Northern Eng. Tuwasaliane cos anafanya tel. Zant.na Airtel 0719744806
     
  9. e

    emanuel servi Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu Natafuta kazi ya Ufundi computer ya Pc- Maintanence'
     
  10. m

    mr green Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    .


    kwa yeyote mwenye mawazo tuwasiliane katika email hii 0716277818jm@gmail.com
     
Loading...