Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ili niwe mjasiliamali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jonathan jonas, Nov 29, 2010.

  1. j

    jonathan jonas New Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hope u all doing better. Najua wote mnafaham kuwa hakuna mtu ambae hapendi kujiajiri lakini how can somebody do so without CAPITAL? Najua mtasema "IDEA YAKO NDO KILA KITU" but how can those ideas become real without some cash? uzoefu unaonesha kuwa wengi WANAACHA KAZI NA KUJIAJIRI after earning some cash. MIMI PIA NATAKA NIFANYE IVO.
    AREAS OF COMPETENCE
    Ø Community development and facilitation
    Ø Human Resource Management
    Ø Monitoring and Evaluation
    Ø Capacity building and Training
    Ø Project planning and Management
    Ø Research works
    Ø Counseling and Guidance
    Ø Gender analysis
    jjmoyo29@yahoo.com
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa skills hizo huwezi kupata pesa hizo kazi ni za wito kama vile kuwa padre kwa hiyo kuwa mvumilivu endekea na utumishi ilio tukuka wa umma
     
Loading...