Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi hapa mjini Dsm. Elimu yangu 4m 4. Aliye interested with me call 0718651174

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tugutuke, May 11, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naishi Mbezi kwa Msuguri,kwa kuwa soko la ajira ni gumu hapa Tz. Basi mwenye kibarua cha maana aniwezeshe i.e, kuuza duka,butcher,saloon,kazi za viwandani,na makumpuni binafsi au ya umma.
    Tafadhali niko serious. Nimechoka kukaa kwa mtaa au Idle at home.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ilinzi vipi?
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sichagui kazi,cha msingi tusinyongane. Kama vipi we funguka tu!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ol the bst.
     
  5. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo form 4 ungeomba jkt ingekusaidia sababu polisi,jwtz,magereza na askari bandari wote wanachukua kutoka jkt hawachukui form 4 wamtaani wanachukuliwa walokua jkt km mtaani wanaweza kuchukua mfano km 3 kutoka jkt 15,kwahyo kuna advantage
     
  6. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wapo mission wametangaza ajira kwa level ya elimu uliyonayo, kama vp nenda pale wapo radio au sikiliza vipindi vyao au uliza wenzako wakutonye
     
  7. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda pale sinza mori kuna kampuni inaitwa gnld, hawana shida mdogo angu.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Form 4,,,,,,,
    Mimi Chuo Kikuu nimeacha madegree kabatini, niko porin Selous kupasua mbao!!!!!!!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kijana kwa nn hutaki kusoma? Jibu hili swali kwanza.
     
  10. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hebu sema katika elimu yako ya f4 unaufaulu wa kiasi gani? hebu weka wazi, umri wako pia hapa.
     
  11. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina hela za kunisomesha,na sina mtu wa kunisomesha! So sio kwamba sitaki shule.
     
  12. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimezaliwa tarehe 14.09.1989. Nimemaliza 4m 4 mwaka jana,nikipata pass 4 [D 4] za Eng,Kisw,Hist,na Civics.
     
  13. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu nifafanulie kdgo mkuu,kwa kazi ipi wametangaza.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wewe rudi kijijini kalime bustani ya mboga mboga ..mjini huwezi kupata kazi kwa elimu hiyo ya form 4
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mwambie huyu...anataka kuchekesha watu walionuna hapa...
     
  16. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naishi na watu ambao ni 4m 4 kibao wana kazi zao na zinawalipa si hapa. Mapolisi ndo usiseme! Hata drs la 7 wapo nao. So cdhani kama kauli yako iko sahihi kivile.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwanini usingie kwenye siasa manake wanatoka kishenzi.
     
  18. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh! Ofcoz ila pa kuanzia ndo issue! [jamani,let us be serious]
     
Loading...