Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi dodoma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by analysti, May 25, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mimi nina degree ya IT, kwa hivi sasa ninatafuta kazi Dodoma. Kwa mtu mwenye taarifa zozote naomba msaada wake!!. Natanguliza shukurani.
     
  2. d

    damn JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
Loading...