Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi DBA (Oracle, SQL Server)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by smati, Sep 15, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POST AM LOOKING FOR: DATABASE ADMINISTRATOR
    Platforms: ORACLE/ SQL SERVER
    LEVEL: INTERMEDIATE
    Nina degree ya Computer Science na nina experience ya mwaka mmoja ktk hii fani. Pia ninauzoefu na PL/SQL
    Nikijana mchapa kazi, mbunifu na mwenye nidhamu.
    Asanteni wakuu.
     
  2. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Hili eneo ni nyeti sana, usiwe na shaka utapata. Ngoja nikuchekie chekie kwa machizi hapa.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kumbe nw days machizi wana kazi?
     
  4. smati

    smati Senior Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama anamaanisha hilo mkuu. Naamini anaaminsha watu anao wajua. We upo fani gani mkuu?
     
  5. smati

    smati Senior Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    me ni ngwini mkuu,sciance nliikimbiaga tangu niko chekechea.
     
  7. smati

    smati Senior Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr Senetor, japo sijui maana ya ugwini lakini bado hatuwezi kujenga msingi ktk hilo. Kila domain in umuhimu wake. Unaonekana ni mtu smart sana. Ebu tusaidiane tupate kazi, tujenge taifa.
     
  8. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu utapata kazi, tena kama ni OCA au OCP utapata kazi yenye mshahara mzuri sana. Usichoke kufanya applications mkuu. Kila la kheri
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuchagua kuwa DBA.Naomba nikushauri ndugu.Kampuni nyingi hasa za kitanzania ni kweli wanahitaji watu wa kariba yako hasa kwenye angle ya Oracle.

    Kazi zipo nyingi peleka cv kila mahala unapoona kuna uwezekano wewe kufanya kazi mata nyingi IT officers wanapenda kuminya hasa wakikuona una vyeti vikali zaidi yao_Omba ku volunteer ukishaingia ndani onyesha kwamba wewe ni mkali.Utagombaniwa na kampuni nyingi.

    Mdau mmoja kakupa ushauri wa kufanya OCA au OCP.Ukiweza hiyo utakuwa anga nyingine.

    Best of luck
     
Loading...