Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi -Arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by viccah, Apr 16, 2012.

  1. viccah

    viccah Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mgeni katika jukwaa hili, naombeni msaada wenu nipo Arusha na nina tafuta kazi hata kwa mtu binafsi nitafanya si lazima serikalini.Professional yangu ni Receptionist, Secretary and Customer Care Service.
    Nitashukuru sana, Email yangu ni veronicajr00@yahoo.com.
    Ahsanteni.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Secretarial Course umesoma muda gani?
     
  3. viccah

    viccah Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina Diploma in Secretarial
     
  4. Mauntana

    Mauntana Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Utapata JF ndio kila kitu
     
  5. viccah

    viccah Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I op so Mauntana... Thanks!
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kutoka Chuo gani? hiyo Diploma ulisoma muda gani?
     
  7. j

    jobseeker Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bushbaby hivi unataka kumsaidia huyu ndugu au unafanya usaili hapa? maana masuli unayouliza hapa
    hayatamsaidia yeyote mwenye kusoma thread hii. viccah ameweka email yake, sasa kama unataka
    details zake zaidi kwa nini usimtumie email? Mimi sioni sababu ya masuali yako kuwekwa hapa kabisa!
     
Loading...