Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kaz(temporary teaching in mathematics)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by temboemll, Apr 12, 2012.

  1. temboemll

    temboemll Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habar wanajamii! Nimemaliza masomo ya kidato cha 6, natafuta tempo ya kufundisha hesabu mashulen au centers, kidato chochote 1 mpaka 6. Nipo tayar kufundisha hapa mkoani dar au pwani. Au nipen msaada wa shule zilizopungukiwa na walimu? Na eti walim wa field muda wao unaisha lin!?
     
Loading...