Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kaz jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by happy amos, Feb 23, 2012.

  1. h

    happy amos Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaman natafuta kaz katika kampuni yoyote elimu yangu nidiploma ya journalism, pia nina uzoefu na computer
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kila la kher.
     
  3. d

    debito JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmh! kampuni yoyote?
     
  4. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    elezea zaidi compitence hata pia uzoefu wa articles ulizowahi kuandika itasaidia zaidi. Jaza nyama maelezo yako happy.
     
  5. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu atakusaidia utapata tu..
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kila la heri na maombi yako
     
  7. h

    happy amos Senior Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    ninauzoefu na utangazaji, computer, pia na customer care( secretarial services)
     
  8. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama tu upo dar, na kama unaweza kufanya kazai kama pr naomba unipm unipe contact nikuelekeze kwenye kampuni yetu.
     
  9. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nakushauri jitahidi kuongeza Elimu, kwani hako kako ni kadogo mno.
     
  10. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Ndugu hakuna siyehitaji kuendelea kusoma ila kinacholeta kikwazo ni hizo hela za kulipia ada.


    so ni vyema kumpa moyo jamaa atafute kazi ili baadaye aweze kijisomesha kwa kutumia ela yake mwenyewe.
     
  11. h

    happy amos Senior Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sipo dar lakini kama itapatikana ninaweza kuwa kwani nina ndugu nna jamaa zangu huko any way 0752888025, 0784413838, 0653888022.
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    sasa Happy namba mbona azipatikani??
     
Loading...