Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bu'yaka, Apr 13, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Habari za mida hii waungwana.

    Ni wapi nitapata kale kakitabu ka Katiba ya Kiswahili?

    Nimejaribu duka la serikali mtaa wa Jamhuri hawana.

    Ahsante.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  3. m

    matunge JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
  4. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Natafuta kitabu chenyewe (hard copy), sio nakala ya ki-elektroniki.

    Hata hivyo, ahsanteni.
     
  5. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakala ya katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa Kiswahili inapatikana HakiElimu bure kabisa.
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tunashukru hata kwa blog mlizotoa zimetusaidia
     
Loading...