Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kasichana kazuri ka mwaka wa kwanza.

Discussion in 'Love Connect' started by Perry, Oct 23, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Natafuta msichana alye chuo mwaka wa kwanza ambae tutakua wapenzi daima,umri 19-22yrz,kawe keupe,kanene kiasi,karefu kimtindo,macho mazuri,nywele ndefu,kawe kakristo,kawe kasafi ka mwili na tabia,kasiwe kanadeka saana nk.mwenye uhitaj na mim aniPM,only short listed will be contacted.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    watakuja tuu mwana...wale ambao utawatupa kamndo nipigie pasi
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa serious ungekapata, kazuri, umekakosa huko mtaani, utakapata huku mtandaoni?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    naona umerudi ki vingiine kabisa mkuu................haya kila la kheri.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi Senetor unafikiri watu wote tunajua wewe upo mkoa gani, na unataka huyo 1 year awe anatoka chuo gani? Kiukweli thread yako haijitoshelezi kabisa, fafanua kidogo.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hamna ulikokapenda huko o level?au kamekukimbia?mkuu ukikakosa humu jaribu mawindoni.nenda pale duce mida ya saa nne asubuhi.utawakuta pale maeneo ya uwanja wa taifa nbc wakilipia fee ndo utawadaka vizuri.au nenda ladies free pale la MAMBO club jiandae tu na hela ya henken na kuku basi.ukishindwa nipm ntakupa maujanja zaidi.mia
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    kuna kibindi kimekosa boom,ngoja nikuunganishe nacho.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    piga soap tu mkuu, achana na kasichana!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna thread moja uliandwa kuwa wewe ni afande ukaruka kimanga! Vipi mkuu wewe umejuaje kama Senetor yupo Dsm maana 1 st year kila chuo wapo!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kuna siku alianzisha thread ya ngumi mkoni mwenyewe anajifanya kachoka ile mbaya eti"mimi usinione wa kawaida mimi ni nima naweza kukulalua faster"mwenyewe alikua anajiita wa hapahapa mjini.halafu kiswahili alichotumia ni cha vijana wa kule tank bovu hadi tegeta.mia
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    ucjali kk, najua upo udzm ka vp ksh ji2pe mabbo kwnye bash la daruso, watakuepo wote... bt wtchot ckuiz ata fst yr washajua mizinga
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    lakini mkuu pamoja na yote unatakiwa kuvumilia sababu sasa hivi bado mapema sana.sasa hivi bado wana hela halafu wanajifanya wamekuja kusoma.subili kwanza kichwa kiwachemke.utampata tu kilahisi.mia
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hilo neno "ka" kazuri, keupe etc mi nimeiona kua alama ya dharau... mtazamo wangu.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda ni msukuma tena wa kijijini kabisa ambaye amegoma mabadiliko.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wel,niko dar hapa udsm,nataka hako karembo katoke chuo chochote ila kawe kana boom na kawe kanachukua bachelor yoyote inayohusiana na education,katoke udsm,duce,mkwawa,mzumbe na udom.
     
  16. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kaka,mzuri hatafutwi mtandaoni. Huko huko mtaani. Alafu hivyo vigezo,mh!
     
  17. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpumbafu sana wewe kijana....peleka huu ujinga wako Facebook,twitter,Google+ etc ambapo wanafunzi wenzako wa vyuo vya kishenzi vya nchi hii wapo...Huko utapata mpaka na mashoga kama utataka.
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie hawezi kupata msichana wa vigezo alivo taja ambae atakubali kuitwa "kasichana"
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    tena yaelekea na wewe ni m1 wa hao mashoga.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona Senetor amekujibu haraka sana lakini sisi tumemuuliza maswali mengi tu ameuchuna! Kifupi umenifurahisha sana tehe tehe tehe.
     
Loading...